MENU
HOME
CHACHANDU
FEATURED
Kwa Habari zinazohusu Mapenzi
Kwa Habari za Burudani na Michezo
Kwa Habari zinazohusu Umbea na Udaku
Utazipata hapa
Loading...
Home
»
Unlabelled
»
Pichaz: Ureno walivyoichapa Ufaransa 1-0 Fainali ya Euro 2016
Pichaz: Ureno walivyoichapa Ufaransa 1-0 Fainali ya Euro 2016
Ederakibebwa na golikipa wake, Eduardo Carvalho baada ya kufunga bao la ushindi.
Renato Sanches (kushoto) na Ronaldo wakiwa kwenye pozi tofauti wakati wa kusherehekea ubingwa huo.
Wachezaji wa Ureno wakimbeba kocha wao, Fernando Santos baada ya ushindi kwenye uwanja wa Stade de France.
Kapteni wa Timu ya Taifa ya Ureno, Ronaldo akiwaongoza wenzake wakti wa kukabidhiwa kombe.
Monday, July 11, 2016
Post a Comment
CodeNirvana
x
Popular Posts
Je, Huu Ndio Mwisho wa Siasa za Maigizo Toka UKAWA?
Ray J adai ‘uchizi’ wa Kanye West unakaribia kuuvunja uhusiano na mchumba wake
Ugonjwa wa Kisukari ni Nini? Chanzo, Dalili na tiba yake
ALL TANZANIA NEWSPAPERS FOR TODAY
Polisi yahaha kuficha waliovunjwa miguu
Tug-of-war for 'elusive' Tanzanian middle class
UKAWA Watishia Kumpeleka Rais Magufuli Katika Mahakama ya Kimataifa ya Uhalifu (ICC)
Jose Chameleone Afunguka Baada ya Kusemekana Ana Bifu na Diamond...
Kufanyika kwa uhakiki wa watumishi wote - SUA
KIMENUKA TENA....RAIS MAGUFULI AFANYA YAKE KWA Wakurugenzi Wapya wa Halmashauri za Majiji, Manispaa na Wilaya Walioteuliwa JUZI Hata Kuapishwa Bado
online
HOTTEST LABELS
MAGAZETINI
MAPENZI
MATUKIO
NEWS
SIASA
© Copyright
CHACHANDU
| Designed By
AFROPIXELS MEDIA CO. LTD
Post a Comment